LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY VÀ NGÀY MAI

Xem lại video hôm qua và hôm nay


AFF Women's Championship
  • 15:00 Thứ sáu
    Singapore W
    Singapore W
    vs
    Philippines w
    Philippines w
  • 18:00 Thứ sáu
    Thailand W
    Thailand W
    vs
    Malaysia W
    Malaysia W
Liga 2 - Indonesia
  • 15:30 Thứ sáu
    Sulut United
    Sulut United
    vs
    Madura
    Madura
  • 15:30 Thứ sáu
    Persis Solo
    Persis Solo
    vs
    Mitra Kukar
    Mitra Kukar
  • 15:30 Thứ sáu
    PSBS Biak Numfor
    PSBS Biak Numfor
    vs
    Persik Kediri
    Persik Kediri
  • 15:30 Thứ sáu
    BaBel United
    BaBel United
    vs
    Cilegon United
    Cilegon United
  • 15:30 Thứ sáu
    Blitar United
    Blitar United
    vs
    PSCS Cilacap
    PSCS Cilacap
  • 13:30 Thứ bảy
    Persewar
    Persewar
    vs
    Persatu Tuban
    Persatu Tuban
  • 15:30 Thứ bảy
    PSMS
    PSMS
    vs
    PSPS Riau
    PSPS Riau
  • 20:30 Thứ bảy
    Persiraja Banda Aceh
    Persiraja Banda Aceh
    vs
    Persibat Batang
    Persibat Batang
Liga 1 - Indonesia
  • 15:30 Thứ sáu
    Barito Putera
    Barito Putera
    vs
    Persipura
    Persipura
  • 18:30 Thứ sáu
    PSS Sleman
    PSS Sleman
    vs
    PSM
    PSM
  • 15:30 Thứ bảy
    Persebaya Surabaya
    Persebaya Surabaya
    vs
    Persija
    Persija
  • 18:30 Thứ bảy
    Borneo
    Borneo
    vs
    Semen Padang
    Semen Padang
  • 18:30 Thứ bảy
    Madura United
    Madura United
    vs
    PSIS Semarang
    PSIS Semarang
  • 20:30 Thứ bảy
    Bali United
    Bali United
    vs
    Arema
    Arema
Youth League - Russia
  • 16:00 Thứ sáu
    Ufa U20
    Ufa U20
    vs
    Zenit U20
    Zenit U20
  • 18:00 Thứ sáu
    Tambov U20
    Tambov U20
    vs
    Dinamo Moskva U20
    Dinamo Moskva U20
  • 14:30 Thứ bảy
    Krasnodar U20
    Krasnodar U20
    vs
    Lokomotiv Moskva U20
    Lokomotiv Moskva U20
  • 16:00 Thứ bảy
    CSKA Moskva U20
    CSKA Moskva U20
    vs
    Akhmat Grozny U20
    Akhmat Grozny U20
  • 18:00 Thứ bảy
    Krylya Sovetov U20
    Krylya Sovetov U20
    vs
    Spartak Moskva U20
    Spartak Moskva U20
  • 18:00 Thứ bảy
    Arsenal Tula U20
    Arsenal Tula U20
    vs
    Orenburg U20
    Orenburg U20
  • 22:00 Thứ bảy
    Rostov U20
    Rostov U20
    vs
    Rubin Kazan U20
    Rubin Kazan U20
J-League - Japan
  • 17:00 Thứ sáu
    Kashima Antlers
    Kashima Antlers
    vs
    Gamba Osaka
    Gamba Osaka
  • 17:30 Thứ sáu
    Sagan Tosu
    Sagan Tosu
    vs
    Vissel Kobe
    Vissel Kobe
  • 17:30 Thứ sáu
    Urawa Reds
    Urawa Reds
    vs
    Matsumoto Yamaga
    Matsumoto Yamaga
  • 11:00 Thứ bảy
    Consadole Sapporo
    Consadole Sapporo
    vs
    Tokyo
    Tokyo
  • 16:00 Thứ bảy
    Nagoya Grampus
    Nagoya Grampus
    vs
    Yokohama F. Marinos
    Yokohama F. Marinos
  • 17:00 Thứ bảy
    Vegalta Sendai
    Vegalta Sendai
    vs
    Shonan Bellmare
    Shonan Bellmare
  • 17:00 Thứ bảy
    Kawasaki Frontale
    Kawasaki Frontale
    vs
    Shimizu S-Pulse
    Shimizu S-Pulse
  • 17:00 Thứ bảy
    Júbilo Iwata
    Júbilo Iwata
    vs
    Cerezo Osaka
    Cerezo Osaka
  • 17:00 Thứ bảy
    Sanfrecce Hiroshima
    Sanfrecce Hiroshima
    vs
    Oita Trinita
    Oita Trinita
V-League - Vietnam
  • 17:00 Thứ sáu
    Quang Nam
    Quang Nam
    vs
    Sanna Khanh Hoa
    Sanna Khanh Hoa
  • 17:00 Thứ bảy
    Hai Phong
    Hai Phong
    vs
    Viettel
    Viettel
  • 18:00 Thứ bảy
    Than Quang Ninh
    Than Quang Ninh
    vs
    Binh Duong
    Binh Duong
  • 19:00 Thứ bảy
    Sai Gon
    Sai Gon
    vs
    FLC Thanh Hoa
    FLC Thanh Hoa
Pfl - Russia
  • 17:00 Thứ sáu
    Ural 2
    Ural 2
    vs
    Tyumen
    Tyumen
  • 20:00 Thứ sáu
    Zvezda Perm
    Zvezda Perm
    vs
    Ufa 2
    Ufa 2
  • 20:00 Thứ sáu
    Nosta
    Nosta
    vs
    Zenit Izhevsk
    Zenit Izhevsk
  • 20:00 Thứ sáu
    Rodina Moskva
    Rodina Moskva
    vs
    Torpedo Vladimir
    Torpedo Vladimir
  • 20:00 Thứ sáu
    Lada SOK
    Lada SOK
    vs
    Lada Tolyatti
    Lada Tolyatti
  • 20:00 Thứ sáu
    Chelyabinsk
    Chelyabinsk
    vs
    Volga Ulyanovsk
    Volga Ulyanovsk
  • 21:00 Thứ sáu
    Pskov 747
    Pskov 747
    vs
    Zenit II
    Zenit II
  • 22:00 Thứ sáu
    Dinamo Bryansk
    Dinamo Bryansk
    vs
    Khimki 2
    Khimki 2
  • 22:00 Thứ sáu
    Sokol Saratov
    Sokol Saratov
    vs
    Rotor-2
    Rotor-2
  • 22:00 Thứ sáu
    Zorkiy
    Zorkiy
    vs
    Kvant
    Kvant
  • 22:30 Thứ sáu
    Luki-Energiya
    Luki-Energiya
    vs
    Zvezda Sint Petersburg
    Zvezda Sint Petersburg
  • 23:00 Thứ sáu
    Saturn Ramenskoye
    Saturn Ramenskoye
    vs
    Metallurg Lipetsk
    Metallurg Lipetsk
  • 23:00 Thứ sáu
    SKA Rostov
    SKA Rostov
    vs
    Dinamo Stavropol'
    Dinamo Stavropol'
  • 21:00 Thứ bảy
    Salyut Belgorod
    Salyut Belgorod
    vs
    Khimik Novomoskovsk
    Khimik Novomoskovsk
  • 21:00 Thứ bảy
    Spartak Nal'chik
    Spartak Nal'chik
    vs
    Mashuk-KMV
    Mashuk-KMV
  • 22:00 Thứ bảy
    Urozhay
    Urozhay
    vs
    Spartak Vladikavkaz
    Spartak Vladikavkaz
K-League Classic - Korea Republic
  • 17:30 Thứ sáu
    Gyeongnam
    Gyeongnam
    vs
    Suwon Bluewings
    Suwon Bluewings
  • 17:00 Thứ bảy
    Jeonbuk Motors
    Jeonbuk Motors
    vs
    Seongnam
    Seongnam
  • 17:00 Thứ bảy
    Ulsan
    Ulsan
    vs
    Sangju Sangmu
    Sangju Sangmu
  • 17:30 Thứ bảy
    Daegu
    Daegu
    vs
    Gangwon
    Gangwon
Malaysia Cup - Malaysia
  • 20:00 Thứ sáu
    Negeri Sembilan
    Negeri Sembilan
    vs
    Terengganu
    Terengganu
  • 20:00 Thứ sáu
    Johor Darul Ta'zim
    Johor Darul Ta'zim
    vs
    PKNP
    PKNP
  • 20:00 Thứ bảy
    Pulau Pinang
    Pulau Pinang
    vs
    Perak
    Perak
  • 20:00 Thứ bảy
    Pahang
    Pahang
    vs
    Sabah
    Sabah
  • 20:00 Thứ bảy
    Melaka United
    Melaka United
    vs
    FELDA United
    FELDA United
Reserve League - Argentina
  • 20:00 Thứ sáu
    Independiente Res.
    Independiente Res.
    vs
    Colón Res.
    Colón Res.
  • 20:00 Thứ sáu
    Gimnasia Esgrima Res.
    Gimnasia Esgrima Res.
    vs
    Defensa y Justicia Res.
    Defensa y Justicia Res.
  • 20:00 Thứ sáu
    Banfield Res.
    Banfield Res.
    vs
    Boca Juniors Res.
    Boca Juniors Res.
  • 20:00 Thứ sáu
    Arsenal Res.
    Arsenal Res.
    vs
    San Lorenzo Res.
    San Lorenzo Res.
  • 20:00 Thứ sáu
    Rosario Central Res.
    Rosario Central Res.
    vs
    Patronato Res.
    Patronato Res.
  • 20:00 Thứ sáu
    Unión Santa Fe Res.
    Unión Santa Fe Res.
    vs
    Lanús Res.
    Lanús Res.
Premier League - Belarus
  • 22:00 Thứ sáu
    Isloch
    Isloch
    vs
    Slutsk
    Slutsk
  • 23:45 Thứ sáu
    Dnyapro
    Dnyapro
    vs
    Minsk
    Minsk
  • 20:00 Thứ bảy
    Vitebsk
    Vitebsk
    vs
    Neman Grodno
    Neman Grodno
Parva Liga - Bulgaria
  • 22:00 Thứ sáu
    Tsarsko selo
    Tsarsko selo
    vs
    Beroe
    Beroe
  • 00:30 Thứ bảy
    Arda
    Arda
    vs
    Cherno More
    Cherno More
  • 22:00 Thứ bảy
    Botev Plovdiv
    Botev Plovdiv
    vs
    Vitosha Bistritsa
    Vitosha Bistritsa
A Lyga - Lithuania
  • 22:00 Thứ sáu
    Panevėžys
    Panevėžys
    vs
    Trakai
    Trakai
Liga 1 - Romania
  • 22:00 Thứ sáu
    CSM Iaşi
    CSM Iaşi
    vs
    Chindia Târgovişte
    Chindia Târgovişte
  • 01:00 Thứ bảy
    Universitatea Craiova
    Universitatea Craiova
    vs
    Astra
    Astra
  • 19:30 Thứ bảy
    Academica Clinceni
    Academica Clinceni
    vs
    Sepsi
    Sepsi
Veikkausliiga - Finland
  • 22:30 Thứ sáu
    HIFK
    HIFK
    vs
    Ilves
    Ilves
  • 17:00 Thứ bảy
    Honka
    Honka
    vs
    HJK
    HJK
  • 21:00 Thứ bảy
    KuPS
    KuPS
    vs
    VPS
    VPS
Meistriliiga - Estonia
  • 22:45 Thứ sáu
    Kuressaare
    Kuressaare
    vs
    Tammeka
    Tammeka
  • 20:00 Thứ bảy
    Nõmme Kalju
    Nõmme Kalju
    vs
    Levadia
    Levadia
  • 22:30 Thứ bảy
    Trans
    Trans
    vs
    Flora
    Flora
2. Liga FNL - Czech Republic
  • 23:00 Thứ sáu
    Hradec Králové
    Hradec Králové
    vs
    Chrudim
    Chrudim
  • 23:00 Thứ sáu
    Vysočina Jihlava
    Vysočina Jihlava
    vs
    Lisen
    Lisen
  • 00:00 Thứ bảy
    Zbrojovka Brno
    Zbrojovka Brno
    vs
    Vítkovice
    Vítkovice
  • 15:15 Thứ bảy
    Pardubice
    Pardubice
    vs
    Baník Sokolov
    Baník Sokolov
  • 15:15 Thứ bảy
    Slavoj Vyšehrad
    Slavoj Vyšehrad
    vs
    Dukla Praha
    Dukla Praha
  • 22:00 Thứ bảy
    Prostějov
    Prostějov
    vs
    Třinec
    Třinec
2. Bundesliga - Germany
  • 23:30 Thứ sáu
    Darmstadt 98
    Darmstadt 98
    vs
    Dynamo Dresden
    Dynamo Dresden
  • 23:30 Thứ sáu
    Erzgebirge Aue
    Erzgebirge Aue
    vs
    Stuttgart
    Stuttgart
  • 18:00 Thứ bảy
    Hannover 96
    Hannover 96
    vs
    Greuther Fürth
    Greuther Fürth
  • 18:00 Thứ bảy
    Jahn Regensburg
    Jahn Regensburg
    vs
    Arminia Bielefeld
    Arminia Bielefeld
  • 18:00 Thứ bảy
    Bochum
    Bochum
    vs
    Wehen Wiesbaden
    Wehen Wiesbaden
Regionalliga: Ost - Austria
  • 23:30 Thứ sáu
    Traiskirchen
    Traiskirchen
    vs
    Draßburg
    Draßburg
  • 22:30 Thứ bảy
    Stripfing
    Stripfing
    vs
    Ebreichsdorf
    Ebreichsdorf
Superliga - Denmark
  • 00:00 Thứ bảy
    Hobro
    Hobro
    vs
    OB
    OB
Erste Liga - Austria
  • 00:10 Thứ bảy
    Wacker Innsbruck
    Wacker Innsbruck
    vs
    Amstetten
    Amstetten
  • 00:10 Thứ bảy
    Ried
    Ried
    vs
    Grazer AK
    Grazer AK
  • 00:10 Thứ bảy
    Juniors OÖ
    Juniors OÖ
    vs
    Austria Lustenau
    Austria Lustenau
  • 00:10 Thứ bảy
    Floridsdorfer AC
    Floridsdorfer AC
    vs
    Liefering
    Liefering
  • 00:10 Thứ bảy
    Austria Wien II
    Austria Wien II
    vs
    Lafnitz
    Lafnitz
  • 00:10 Thứ bảy
    SV Horn II
    SV Horn II
    vs
    Vorwärts Steyr
    Vorwärts Steyr
  • 23:00 Thứ bảy
    Dornbirn
    Dornbirn
    vs
    Kapfenberger SV
    Kapfenberger SV
Super Lig - Turkey
  • 00:30 Thứ bảy
    Beşiktaş
    Beşiktaş
    vs
    Göztepe
    Göztepe
  • 23:15 Thứ bảy
    Ankaragücü
    Ankaragücü
    vs
    Kayserispor
    Kayserispor
Primeira Liga - Portugal
  • 01:00 Thứ bảy
    Vitória Setúbal
    Vitória Setúbal
    vs
    Moreirense
    Moreirense
  • 03:15 Thứ bảy
    Rio Ave
    Rio Ave
    vs
    Desportivo Aves
    Desportivo Aves
La Liga - Spain
  • 01:00 Thứ bảy
    Granada
    Granada
    vs
    Sevilla
    Sevilla
  • 03:00 Thứ bảy
    Levante
    Levante
    vs
    Villarreal
    Villarreal
  • 22:00 Thứ bảy
    Osasuna
    Osasuna
    vs
    Eibar
    Eibar
Ligue 2 - France
  • 01:00 Thứ bảy
    Sochaux
    Sochaux
    vs
    Nancy
    Nancy
  • 01:00 Thứ bảy
    Le Mans
    Le Mans
    vs
    Lorient
    Lorient
  • 01:00 Thứ bảy
    Chambly
    Chambly
    vs
    Châteauroux
    Châteauroux
  • 01:00 Thứ bảy
    Rodez
    Rodez
    vs
    Orléans
    Orléans
  • 01:00 Thứ bảy
    Ajaccio
    Ajaccio
    vs
    Paris
    Paris
  • 01:00 Thứ bảy
    Clermont
    Clermont
    vs
    Auxerre
    Auxerre
  • 01:00 Thứ bảy
    Le Havre
    Le Havre
    vs
    Grenoble Foot 38
    Grenoble Foot 38
  • 01:00 Thứ bảy
    Niort
    Niort
    vs
    Caen
    Caen
  • 20:00 Thứ bảy
    Troyes
    Troyes
    vs
    Lens
    Lens
Bundesliga - Germany
  • 01:30 Thứ bảy
    Köln
    Köln
    vs
    Borussia Dortmund
    Borussia Dortmund
  • 20:30 Thứ bảy
    Hoffenheim
    Hoffenheim
    vs
    Werder Bremen
    Werder Bremen
  • 20:30 Thứ bảy
    Fortuna Düsseldorf
    Fortuna Düsseldorf
    vs
    Bayer Leverkusen
    Bayer Leverkusen
  • 20:30 Thứ bảy
    Mainz 05
    Mainz 05
    vs
    Borussia M'gladbach
    Borussia M'gladbach
  • 20:30 Thứ bảy
    Augsburg
    Augsburg
    vs
    Union Berlin
    Union Berlin
  • 20:30 Thứ bảy
    Paderborn
    Paderborn
    vs
    Freiburg
    Freiburg
  • 23:30 Thứ bảy
    Schalke 04
    Schalke 04
    vs
    Bayern München
    Bayern München
Pro League - Belgium
  • 01:30 Thứ bảy
    Genk
    Genk
    vs
    Anderlecht
    Anderlecht
  • 23:00 Thứ bảy
    Sporting Charleroi
    Sporting Charleroi
    vs
    Club Brugge
    Club Brugge
Primera C - Argentina
  • 01:30 Thứ bảy
    Sportivo Italiano
    Sportivo Italiano
    vs
    San Martín Burzaco
    San Martín Burzaco
Premier League - England
  • 02:00 Thứ bảy
    Aston Villa
    Aston Villa
    vs
    Everton
    Everton
  • 21:00 Thứ bảy
    Brighton & Hove Albion
    Brighton & Hove Albion
    vs
    Southampton
    Southampton
  • 21:00 Thứ bảy
    Sheffield United
    Sheffield United
    vs
    Leicester City
    Leicester City
  • 21:00 Thứ bảy
    Watford
    Watford
    vs
    West Ham United
    West Ham United
  • 21:00 Thứ bảy
    Wolves
    Wolves
    vs
    Burnley
    Burnley
La Liga 2 - Spain
  • 03:00 Thứ bảy
    Albacete
    Albacete
    vs
    Girona
    Girona
  • 23:00 Thứ bảy
    Real Oviedo
    Real Oviedo
    vs
    Lugo
    Lugo
  • 23:00 Thứ bảy
    Racing Santander
    Racing Santander
    vs
    Almería
    Almería
USL League One - USA
  • 03:00 Thứ bảy
    Toronto II
    Toronto II
    vs
    Greenville Triumph
    Greenville Triumph
Segunda Division - Peru
  • 03:30 Thứ bảy
    Comerciantes Unidos
    Comerciantes Unidos
    vs
    Alianza Atlético
    Alianza Atlético
Primera B Nacional - Argentina
  • 05:05 Thứ bảy
    Atlético Rafaela
    Atlético Rafaela
    vs
    Tigre
    Tigre
  • 23:05 Thứ bảy
    Temperley
    Temperley
    vs
    Nueva Chicago
    Nueva Chicago
Serie B - Brazil
  • 05:15 Thứ bảy
    Atlético GO
    Atlético GO
    vs
    Brasil de Pelotas
    Brasil de Pelotas
  • 07:30 Thứ bảy
    Cuiabá
    Cuiabá
    vs
    Botafogo SP
    Botafogo SP
  • 21:00 Thứ bảy
    Paraná
    Paraná
    vs
    Criciúma
    Criciúma
Liga Ascenso - Mexico
  • 06:00 Thứ bảy
    Atlante
    Atlante
    vs
    Potros UAEM
    Potros UAEM
  • 07:00 Thứ bảy
    Mineros de Zacatecas
    Mineros de Zacatecas
    vs
    Celaya
    Celaya
  • 08:08 Thứ bảy
    Correcaminos UAT
    Correcaminos UAT
    vs
    Loros Universidad
    Loros Universidad
Division 1 - Paraguay
  • 06:00 Thứ bảy
    River Plate
    River Plate
    vs
    Sportivo Luqueño
    Sportivo Luqueño
USL Championship - USA
  • 06:00 Thứ bảy
    Pittsburgh Riverhounds
    Pittsburgh Riverhounds
    vs
    Loudoun United
    Loudoun United
  • 09:30 Thứ bảy
    Phoenix Rising
    Phoenix Rising
    vs
    Sacramento Republic
    Sacramento Republic
Paulista Série B - Brazil
  • 06:00 Thứ bảy
    Marília
    Marília
    vs
    Tupã
    Tupã
Primera Division - Chile
  • 06:30 Thứ bảy
    Unión Española
    Unión Española
    vs
    O'Higgins
    O'Higgins
  • 23:30 Thứ bảy
    Cobresal
    Cobresal
    vs
    Unión La Calera
    Unión La Calera
Superliga - Argentina
  • 07:00 Thứ bảy
    Arsenal de Sarandi
    Arsenal de Sarandi
    vs
    San Lorenzo
    San Lorenzo
  • 23:15 Thứ bảy
    Gimnasia La Plata
    Gimnasia La Plata
    vs
    Defensa y Justicia
    Defensa y Justicia
Liga MX - Mexico
  • 07:00 Thứ bảy
    Veracruz
    Veracruz
    vs
    Atlético San Luis
    Atlético San Luis
  • 09:00 Thứ bảy
    Morelia
    Morelia
    vs
    Pumas UNAM
    Pumas UNAM
  • 09:00 Thứ bảy
    Santos Laguna
    Santos Laguna
    vs
    Monterrey
    Monterrey
Major League Soccer - USA
  • 07:00 Thứ bảy
    Orlando City
    Orlando City
    vs
    Atlanta United
    Atlanta United
  • 09:00 Thứ bảy
    Portland Timbers
    Portland Timbers
    vs
    Seattle Sounders
    Seattle Sounders
Liga Pro - Ecuador
  • 07:15 Thứ bảy
    Aucas
    Aucas
    vs
    Olmedo
    Olmedo
Primera Division - Peru
  • 08:00 Thứ bảy
    Melgar
    Melgar
    vs
    Real Garcilaso
    Real Garcilaso
Npl Tasmania - Australia
  • 11:30 Thứ bảy
    Hobart Zebras
    Hobart Zebras
    vs
    Glenorchy Knights
    Glenorchy Knights
  • 11:30 Thứ bảy
    Clarence United
    Clarence United
    vs
    Launceston City
    Launceston City
  • 14:00 Thứ bảy
    Olympia Warriors
    Olympia Warriors
    vs
    Kingborough Lions
    Kingborough Lions
Npl South Australian - Australia
  • 12:30 Thứ bảy
    Adelaide Raiders
    Adelaide Raiders
    vs
    NE MetroStars
    NE MetroStars
  • 12:30 Thứ bảy
    Adelaide Comets
    Adelaide Comets
    vs
    Campbelltown City
    Campbelltown City
  • 15:30 Thứ bảy
    Adelaide Olympic
    Adelaide Olympic
    vs
    Adelaide Blue Eagles
    Adelaide Blue Eagles
Brisbane Premier League - Australia
  • 14:00 Thứ bảy
    Acacia Ridge
    Acacia Ridge
    vs
    Grange Thistle
    Grange Thistle
  • 15:00 Thứ bảy
    Bayside United
    Bayside United
    vs
    The Gap
    The Gap
  • 15:00 Thứ bảy
    Caboolture
    Caboolture
    vs
    North Pine
    North Pine
  • 15:00 Thứ bảy
    Albany Creek Excelsior
    Albany Creek Excelsior
    vs
    Toowong
    Toowong
  • 15:00 Thứ bảy
    Univ. Queensland
    Univ. Queensland
    vs
    Centenary Stormers
    Centenary Stormers
Npl Western Australia - Australia
  • 14:00 Thứ bảy
    Cockburn City
    Cockburn City
    vs
    Perth
    Perth
  • 14:00 Thứ bảy
    Perth Glory II
    Perth Glory II
    vs
    Bayswater City
    Bayswater City
  • 14:00 Thứ bảy
    ECU Joondalup
    ECU Joondalup
    vs
    Balcatta
    Balcatta
  • 14:00 Thứ bảy
    Stirling Lions
    Stirling Lions
    vs
    Floreat Athena
    Floreat Athena
  • 14:00 Thứ bảy
    Sorrento
    Sorrento
    vs
    Armadale
    Armadale
  • 14:00 Thứ bảy
    Rockingham City
    Rockingham City
    vs
    Inglewood United
    Inglewood United
Npl Queensland - Australia
  • 14:00 Thứ bảy
    Redlands United
    Redlands United
    vs
    Queensland Lions
    Queensland Lions
  • 14:00 Thứ bảy
    Peninsula Power
    Peninsula Power
    vs
    Gold Coast United
    Gold Coast United
  • 15:30 Thứ bảy
    Eastern Suburbs Brisbane
    Eastern Suburbs Brisbane
    vs
    SWQ Thunder
    SWQ Thunder
  • 16:00 Thứ bảy
    Western Pride
    Western Pride
    vs
    Brisbane City
    Brisbane City
  • 16:00 Thứ bảy
    Magpies Crusaders
    Magpies Crusaders
    vs
    Brisbane Strikers
    Brisbane Strikers
C-League - Cambodia
  • 15:30 Thứ bảy
    Bati Youth
    Bati Youth
    vs
    Visakha
    Visakha
  • 15:30 Thứ bảy
    Boeung Ket
    Boeung Ket
    vs
    Svay Rieng
    Svay Rieng
  • 18:00 Thứ bảy
    Phnom Penh Crown
    Phnom Penh Crown
    vs
    Soltilo Angkor
    Soltilo Angkor
J2-League - Japan
  • 16:00 Thứ bảy
    Mito Hollyhock
    Mito Hollyhock
    vs
    Tokyo Verdy
    Tokyo Verdy
  • 16:00 Thứ bảy
    JEF United
    JEF United
    vs
    Ventforet Kofu
    Ventforet Kofu
  • 16:00 Thứ bảy
    Yokohama
    Yokohama
    vs
    Kagoshima United
    Kagoshima United
  • 17:00 Thứ bảy
    Montedio Yamagata
    Montedio Yamagata
    vs
    Tochigi
    Tochigi
  • 17:00 Thứ bảy
    Albirex Niigata
    Albirex Niigata
    vs
    Zweigen Kanazawa
    Zweigen Kanazawa
  • 17:00 Thứ bảy
    Kyoto Sanga
    Kyoto Sanga
    vs
    Avispa Fukuoka
    Avispa Fukuoka
  • 17:00 Thứ bảy
    Renofa Yamaguchi
    Renofa Yamaguchi
    vs
    V-Varen Nagasaki
    V-Varen Nagasaki
  • 17:00 Thứ bảy
    Tokushima Vortis
    Tokushima Vortis
    vs
    Ryūkyū
    Ryūkyū
V-League 2 - Vietnam
  • 16:00 Thứ bảy
    Hue
    Hue
    vs
    Hồng Lĩnh
    Hồng Lĩnh
  • 17:00 Thứ bảy
    Long An
    Long An
    vs
    An Giang
    An Giang
Segunda Liga - Portugal
  • 17:00 Thứ bảy
    Académica
    Académica
    vs
    Chaves
    Chaves
  • 22:00 Thứ bảy
    Farense
    Farense
    vs
    Academico Viseu
    Academico Viseu
Thai Premier League - Thailand
  • 17:45 Thứ bảy
    Buriram United
    Buriram United
    vs
    Sukhothai
    Sukhothai
  • 18:00 Thứ bảy
    Trat
    Trat
    vs
    PTT Rayong
    PTT Rayong
  • 19:00 Thứ bảy
    Bangkok United
    Bangkok United
    vs
    Port
    Port
  • 20:00 Thứ bảy
    Prachuap
    Prachuap
    vs
    Pattaya United
    Pattaya United
Premier League - Russia
  • 18:00 Thứ bảy
    Tambov
    Tambov
    vs
    Dinamo Moskva
    Dinamo Moskva
  • 20:30 Thứ bảy
    Ufa
    Ufa
    vs
    Zenit
    Zenit
  • 20:30 Thứ bảy
    Zenit
    Zenit
    vs
    Ufa
    Ufa
  • 23:00 Thứ bảy
    Krasnodar
    Krasnodar
    vs
    Lokomotiv Moskva
    Lokomotiv Moskva
Premier League - Ukraine
  • 18:00 Thứ bảy
    Kolos Kovalivka
    Kolos Kovalivka
    vs
    Vorskla
    Vorskla
  • 21:00 Thứ bảy
    Oleksandria
    Oleksandria
    vs
    Desna
    Desna
  • 23:30 Thứ bảy
    Dynamo Kyiv
    Dynamo Kyiv
    vs
    Olimpik Donetsk
    Olimpik Donetsk
Premier League
  • 18:30 Thứ bảy
    Norwich City
    Norwich City
    vs
    Chelsea
    Chelsea
  • 21:00 Thứ bảy
    Man United
    Man United
    vs
    Crystal Palace
    Crystal Palace
  • 23:30 Thứ bảy
    Liverpool
    Liverpool
    vs
    Arsenal
    Arsenal
Championship - England
  • 18:30 Thứ bảy
    Derby County
    Derby County
    vs
    West Bromwich Albion
    West Bromwich Albion
  • 21:00 Thứ bảy
    Barnsley
    Barnsley
    vs
    Luton Town
    Luton Town
  • 21:00 Thứ bảy
    Blackburn Rovers
    Blackburn Rovers
    vs
    Cardiff City
    Cardiff City
  • 21:00 Thứ bảy
    Charlton Athletic
    Charlton Athletic
    vs
    Brentford
    Brentford
  • 21:00 Thứ bảy
    Fulham
    Fulham
    vs
    Nottingham Forest
    Nottingham Forest
  • 21:00 Thứ bảy
    Huddersfield Town
    Huddersfield Town
    vs
    Reading
    Reading
  • 21:00 Thứ bảy
    Hull City
    Hull City
    vs
    Bristol City
    Bristol City
  • 21:00 Thứ bảy
    Middlesbrough
    Middlesbrough
    vs
    Millwall
    Millwall
  • 21:00 Thứ bảy
    Preston North End
    Preston North End
    vs
    Sheffield Wednesday
    Sheffield Wednesday
  • 21:00 Thứ bảy
    Queens Park Rangers
    Queens Park Rangers
    vs
    Wigan Athletic
    Wigan Athletic
  • 21:00 Thứ bảy
    Stoke City
    Stoke City
    vs
    Leeds United
    Leeds United
League One - England
  • 18:30 Thứ bảy
    Doncaster Rovers
    Doncaster Rovers
    vs
    Lincoln City
    Lincoln City
  • 21:00 Thứ bảy
    Bolton Wanderers
    Bolton Wanderers
    vs
    Ipswich Town
    Ipswich Town
  • 21:00 Thứ bảy
    Bristol Rovers
    Bristol Rovers
    vs
    Oxford United
    Oxford United
  • 21:00 Thứ bảy
    Coventry City
    Coventry City
    vs
    Gillingham
    Gillingham
  • 21:00 Thứ bảy
    Fleetwood Town
    Fleetwood Town
    vs
    Accrington Stanley
    Accrington Stanley
  • 21:00 Thứ bảy
    Milton Keynes Dons
    Milton Keynes Dons
    vs
    Peterborough United
    Peterborough United
  • 21:00 Thứ bảy
    Rochdale
    Rochdale
    vs
    Blackpool
    Blackpool
  • 21:00 Thứ bảy
    Shrewsbury Town
    Shrewsbury Town
    vs
    Burton Albion
    Burton Albion
  • 21:00 Thứ bảy
    Sunderland
    Sunderland
    vs
    AFC Wimbledon
    AFC Wimbledon
  • 21:00 Thứ bảy
    Wycombe Wanderers
    Wycombe Wanderers
    vs
    Southend United
    Southend United
Premier League - Kazakhstan
  • 20:00 Thứ bảy
    Tobol
    Tobol
    vs
    Atyrau
    Atyrau
  • 20:00 Thứ bảy
    Ordabasy
    Ordabasy
    vs
    Shakhter Karagandy
    Shakhter Karagandy
Ekstraklasa - Poland
  • 20:00 Thứ bảy
    Cracovia Kraków
    Cracovia Kraków
    vs
    Arka Gdynia
    Arka Gdynia
  • 22:30 Thứ bảy
    Lechia Gdańsk
    Lechia Gdańsk
    vs
    Śląsk Wrocław
    Śląsk Wrocław
Mineiro U20 - Brazil
  • 20:00 Thứ bảy
    Villa Nova MG U20
    Villa Nova MG U20
    vs
    Uberlândia U20
    Uberlândia U20
  • 20:00 Thứ bảy
    Coimbra U20
    Coimbra U20
    vs
    Tupi U20
    Tupi U20
Premiership - Scotland
  • 21:00 Thứ bảy
    Hamilton Academical
    Hamilton Academical
    vs
    Motherwell
    Motherwell
  • 21:00 Thứ bảy
    Hibernian
    Hibernian
    vs
    St. Johnstone
    St. Johnstone
  • 21:00 Thứ bảy
    Kilmarnock
    Kilmarnock
    vs
    Aberdeen
    Aberdeen
  • 21:00 Thứ bảy
    Ross County
    Ross County
    vs
    Livingston
    Livingston
Allsvenskan - Sweden
  • 21:00 Thứ bảy
    Sirius
    Sirius
    vs
    Örebro
    Örebro
Superettan - Sweden
  • 21:00 Thứ bảy
    Syrianska
    Syrianska
    vs
    Västerås SK
    Västerås SK
Serie A - Brazil
  • 21:00 Thứ bảy
    Atlético Mineiro
    Atlético Mineiro
    vs
    Bahia
    Bahia
Premier League - Azerbaijan
  • 22:00 Thứ bảy
    Sumqayıt
    Sumqayıt
    vs
    Sebail
    Sebail
Regionalliga: West - Austria
  • 22:00 Thứ bảy
    Wolfurt
    Wolfurt
    vs
    Rheindorf Altach II
    Rheindorf Altach II
  • 22:00 Thứ bảy
    Schwarz-Weiß Bregenz
    Schwarz-Weiß Bregenz
    vs
    Hohenems
    Hohenems
Serie A - Italy
  • 23:00 Thứ bảy
    Parma
    Parma
    vs
    Juventus
    Juventus
Serie B - Italy
  • 23:00 Thứ bảy
    Crotone
    Crotone
    vs
    Cosenza
    Cosenza
  • 23:00 Thứ bảy
    Salernitana
    Salernitana
    vs
    Pescara
    Pescara
Primera B - Ecuador
  • 23:00 Thứ bảy
    Orense
    Orense
    vs
    Clan Juvenil
    Clan Juvenil
Eredivisie - Netherlands
  • 23:30 Thứ bảy
    Willem II
    Willem II
    vs
    FC Emmen
    FC Emmen
  • 23:30 Thứ bảy
    Willem II
    Willem II
    vs
    FC Emmen
    FC Emmen

Lịch thi đấu bóng đá đẩy đủ nhất

Cập nhật đầy đủ: Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Itali, Pháp, Cúp C1, Cúp C2

Bất chấp sự phát triển và nở rộ của hàng loạt các môn thể thao hiện đại, bóng đá vẫn luôn giữ được vị thế vững chắc của mình trong lòng người hâm mộ. Cho đến nay, không có môn thể thao nào đủ sức vượt qua bóng đá để chiếm lấy danh xưng “môn thể thao vua” của thế giới. Lượng người xem bóng đá không những không vơi bớt mà ngày một tăng nhanh theo thời gian, quy tụ đủ nhóm tuổi từ già đến trẻ, từ phụ nữ đến đàn ông. Sức mạnh của bóng đá có được không chỉ bởi nó mang đến rất nhiều cung bậc cảm xúc cho người hâm mộ mà còn bởi nó đủ sức khiến người ta tạm quên đi mọi lo lắng trong cuộc sống thường nhật khi hòa mình vào trái bóng. Ngày nay, các phương thức xem bóng đá cũng ngày một nhiều lên. Chúng ta không chỉ có thể xem bóng đá, cập nhật lịch thi đấu bóng đá qua ti vi mà còn qua máy tính bàn, ipad, laptop và thậm chí là điện thoại. Sự phát triển của internet khiến việc xem và theo dõi lịch thi đấu bóng đá trở nên cực kỳ dễ dàng và thuận tiện. Hòa cùng xu thế đó, thevang.tv rất tự hào được trở thành một trong những website trực tuyến bóng đá hàng đầu cả nước, nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ nhất, chính xác nhất và nhanh nhất. Tại thevang.tv, bạn có thể theo dõi từ lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu bóng đá Đức, lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha, lịch thi đấu bóng đá Ý, lịch thi đấu bóng đá Pháp cho đến các giải đấu ít nổi tiếng hơn như lịch thi đấu bóng đá Hà Lan, lịch thi đấu bóng đá Brazil, lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha, lịch thi đấu bóng đá Argentina,.... Bên cạnh đó, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá của các giải trong nước và khu vực bao gồm lịch thi đấu V-League, lịch thi đấu Asian Cup, lịch thi đấu AFF Cup,... Mục tiêu của thevang.tv ngoài việc mang đến một kho tàng thông tin khổng lồ về các giải đấu trên thế giới còn là tạo ra một kênh truyền hình bóng đá di động, nơi người hâm mộ túc cầu giáo có thể xem bóng đá và cập nhật lịch thi đấu bóng đá mọi lúc, mọi nơi. Như đã biết, cuộc sống hiện đại ngày càng bận rộn khiến chúng ta nhiều khi không còn đủ thời gian để sống với đam mê của mình. Tuy nhiên, sự ra đời của những website như thevang.tv đã giúp việc tiếp tục những sở thích của bạn được dễ dàng hơn. Không giống như trước kia khi bạn phải canh giờ để xem các bản tin thể thao trên ti vi hay ra ngoài rạp mua các tờ báo bóng đá, giờ bạn chỉ cần bỏ ra chưa đến một phút để truy cập website thevang.tv, sau đó đến mục Lịch thi đấu bóng đá để cập nhật tất tần tật các trận đấu sẽ diễn ra trong ngày. Hãy tưởng tượng bạn đang bù đầu ở công ty để hoàn thành nốt deadline ngày cuối tuần, sực nhớ ra không biết hôm nay đội bóng mà mình yêu thích có thi đấu hay không, bạn chỉ cần gõ vài dòng trên máy tính hoặc điện thoại để xem lịch thi đấu bóng đá trong ngày cùng thevang.tv. Website của chúng tôi cam kết luôn nỗ lực cập nhật lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên khắp hành tinh từng ngày, từng giờ để phục vụ một cách tốt nhất đời sống tinh thần của người hâm mộ. Với thevang.tv, bạn chắc chắn sẽ không bao giờ bỏ lỡ bất kỳ lịch thi đấu bóng đá của một giải đấu nào hoặc một đội bóng nào. Ngoài việc cập nhật lịch thi đấu bóng đá, website của chúng tôi còn tập trung phát triển rất nhiều những tin tức bên lề liên quan đến các giải đấu, các trận bóng và các CLB. Với việc tích hợp cả ba nhu cầu thiết yếu của người hâm mộ bao gồm xem lịch thi đấu bóng đá, xem tin tức và xem bóng đá trực tuyến, chúng tôi rất tự hào là một trong những cầu nối được tin tưởng nhất trong việc kết nối các CĐV túc cầu giáo và niềm đam mê của các bạn. Đừng để những mối lo về công việc hay gia đình biến cuộc sống của bạn trở nên tù túng! Hãy thường xuyên truy cập thevang.tv để theo dõi lịch thi đấu bóng đá và cùng hòa vào bầu không khí sôi động của các giải đấu lớn. Chúng tôi luôn hiểu và theo sát từng nhu cầu với trái bóng của người hâm mộ để không ngừng cải tiến và hoàn thiện các chức năng của website. Bên cạnh việc đảm bảo lịch thi đấu bóng đá và các trận cầu trực tiếp sẽ luôn đến được với các bạn, chúng tôi luôn nỗ lực hết mình để cập nhật liên tục những thông tin nóng hổi nhất liên quan đến các cầu thủ, CLB và các trận cầu đỉnh cao. Bạn không cần thiết phải bật quá nhiều website để có được cái nhìn toàn diện. Với thevang.tv, mọi thông tin bạn quan tâm đều ở trong tầm tay và được gửi đến bạn một cách chính xác nhất và nhanh nhất. Bạn đã biết lịch thi đấu bóng đá của ngày hôm nay chưa? Hãy truy cập thevang.tv ngay để không bỏ sót trận đấu mà bạn yêu thích nhé! Xem bóng đá nhanh hơn, vui hơn, cập nhật lịch thi đấu bóng đá chuẩn xác hơn chỉ có ở thevang.tv.